ลิงค์ดูบอลสดประจำวัน ()

ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
28/10/2020
เวกัลตะ เซนได
17:00
วิสเซล โกเบ
28/10/2020
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
28/10/2020
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
29/10/2020
อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
00:55
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
29/10/2020
คราสโนดาร์
00:55
เชลซี
29/10/2020
คลับ บรูช
03:00
ลาซิโอ
29/10/2020
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
03:00
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
29/10/2020
เฟเรนซ์วารอส
03:00
ดินาโม เคียฟ
29/10/2020
ยูเวนตุส
03:00
บาร์เซโลน่า
29/10/2020
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
29/10/2020
เซบีย่า
03:00
แรนส์
เนเธอร์แลนด์ - ดัตช์ คัพ
29/10/2020
เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
29/10/2020
โรด้า เจซี
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
นอร์เวย์ - โอบอสลีเก้น
28/10/2020
เคเอฟยูเอ็ม
20:00
อุลเลนเซเกอร์ / คิซ่า
28/10/2020
โกรรุด
20:00
อซาเน่
29/10/2020
Øygarden FK
00:00
คองสวิงเกอร์
29/10/2020
Raufoss IL
00:00
ลีลล์สตรอม
29/10/2020
ซานด์เนส อูลฟ์
00:00
สตรอมเมน
29/10/2020
ซอนดัล
00:00
เยิร์ฟ
29/10/2020
ทรอมโซ่
00:00
ฮามคาม
29/10/2020
รานไฮม์
02:00
สตอร์ดัลส์-บลิงค์
หมู่เกาะแฟโร - Meistaradeildin
29/10/2020
ไวกิงเกอร์ โกตู
01:00
คลากสวิค
29/10/2020
ฟักลาฟจอร์เดอร์
03:00
บี36 ทอร์ชาฟน์
คูเวต - พรีเมียร์ลีก
28/10/2020
Yarmouk
21:30
Burgan
28/10/2020
อัล ทาดามอน
21:30
อัล ซาลิบิคัท
28/10/2020
อัล ชาบับ
23:45
อัล ซัลมิย่าห์
บราซิล - โคปา โด บราซิล
29/10/2020
ซานโตส
02:00
เซียร่า
29/10/2020
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
05:00
อินเตอร์นาซิอองนาล
29/10/2020
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
07:30
ฟลาเมงโก
29/10/2020
โครินเธียนส์
07:30
อเมริกา มิเนโร่
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
28/10/2020
โกริก้า
22:00
ทาบอร์ เซซาน่า
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
28/10/2020
สลาเวน โคปริฟนิก้า
23:00
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
28/10/2020
Telavi
23:00
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
29/10/2020
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
04:45
กิล วิเซนเต้
ฝรั่งเศส - นาซิยองนาล
28/10/2020
ลียง-ดูแชร์
23:30
โชเลต์
29/10/2020
Stade Briochin
02:00
โอร์แลงส์
อเมริกาใต้ - โคปา ซูดาเมริกาน่า
29/10/2020
อัตเลติโก นาซิอองนาล
05:15
ริเวอร์เพลท มอนเตวิเดโอ
29/10/2020
เฟนิกซ์
05:15
ฮัวชิปาโต้
29/10/2020
ลานุส
05:15
เซา เปาโล
29/10/2020
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
05:15
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
29/10/2020
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
07:30
เปนาเฟียล
29/10/2020
มิโยนาริออส
07:30
เดปอร์ติโว่ คาลี
29/10/2020
วาสโก ดา กาม่า
07:30
คาราคัส
ลิทัวเนีย - เอ ลีกา
28/10/2020
Lyga Riteriai
23:30
Panevėžys
จีน - ซูเปอร์ลีก
28/10/2020
เซินเจิ้น 1994
14:30
ฉือเจียจวง ยองแซง
28/10/2020
ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
เม็กซิโก - อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
29/10/2020
เซเลย่า
06:00
เมริด้า
29/10/2020
Correcaminos
08:05
Tapatio
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
29/10/2020
ออสนาบรึ๊ค
00:30
ดาร์มสตัดท์ 98
อุซเบกิสถาน - Super League
28/10/2020
Surkhon
17:00
โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
28/10/2020
Mashal
19:00
ปาคตากอร์
โคลอมเบีย - โคปา โคลอมเบีย
29/10/2020
เดปอร์เตส คินดิโอ
07:00
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
29/10/2020
ออนเซ่ คัลดาส
07:40
เอ็นวิกาโด้
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
29/10/2020
ฟลอร่า ทาลลินน์
00:00
ไพเด้
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
29/10/2020
วิสล่า คราคอฟ
00:00
ลีเกีย กดังส์
มอลโดวา - คูปา มอลโดวา
28/10/2020
ซิมบรู คิชิเนา
18:00
ฟลอเรชติ
28/10/2020
Sporting Trestieni
18:00
สฟินตุล กีออร์เก้
28/10/2020
ดินาโม-เอาโต้
18:00
Socol Copceac
28/10/2020
เปโตรคุบ
18:00
อุนเกนี่
28/10/2020
สเปรานต้า นิสโปเรนี่
18:00
ดาเซีย คิชิเนา
28/10/2020
เชริฟฟ์ ติราสปอล
20:00
อิสกร้า
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
29/10/2020
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
06:00
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
29/10/2020
ซินซินแนติ
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
29/10/2020
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
29/10/2020
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
29/10/2020
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
06:30
ชิคาโก้ ไฟร์
29/10/2020
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
โคลัมบัส ครูว์
29/10/2020
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
โคโลราโด ราปิดส์
29/10/2020
เอฟซี ดัลลัส
07:30
อินเตอร์ ไมอามี
29/10/2020
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
แอลเอ แกแล็กซี่
29/10/2020
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
09:30
รีล ซอลต์ เลค
29/10/2020
ลอสแอนเจลีส เอฟซี
09:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
ลัตเวีย - ลัตเวีย คัพ
28/10/2020
เวนท์สปิลส์
18:00
ริกาส เอฟเอส
28/10/2020
ลีปาย่า
18:00
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
สเปน - เซกุนด้า เบ
29/10/2020
อัลบาเซเต้
01:00
ลาส ปัลมาส
29/10/2020
คาสเตยอน
01:00
อัลเมเรีย
29/10/2020
เอสปันญ่อล
01:00
ปอนเฟร์ราดิน่า
29/10/2020
เรอัล โอเบียโด้
03:30
อูเด โลโกรนเญส
รัสเซีย - เนชั่นแนลลีก
28/10/2020
ทอม ทอมส์ค
18:30
SKA-Khabarovsk
28/10/2020
สปาร์ตัก มอสโก II
19:00
เยนิเซย์
28/10/2020
Tekstilshchik Iv
20:00
ตอร์ปิโด มอสโก
28/10/2020
Nizhnyi Novgorod
20:00
กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
28/10/2020
อลานิย่า วลาดิคาฟคาซ
21:00
Akron
28/10/2020
โวลก้า อุลยานอฟส์ค
21:30
ฟาเคล
28/10/2020
เอียร์ติช
21:30
Veles Moscow
28/10/2020
ครีเลีย โซเวตอฟ
22:00
ชินนิค
28/10/2020
เนฟเทคิมิค
22:00
เอฟเค คราสโนดาร์ II
28/10/2020
ดินาโม เบรียนสค์
22:00
บัลติก้า
28/10/2020
เชอร์ตาโนโว่
22:00
Chayka P
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
29/10/2020
เอฟเวอร์ตัน (ชิลี)
02:00
โคโล โคโล่
ฮังการี - แม็กยาร์ คูปา
28/10/2020
Gardony
18:30
MOL Fehervar
28/10/2020
Dunaujvaros-Palhalmai
22:00
อุจเปสต์
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
29/10/2020
ลูตัน ทาวน์
02:45
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
สิงคโปร์ - เอส ลีก
28/10/2020
ไลอ้อน ซิตี้ เซเลอร์ส
18:45
บรูไน
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - พรีเมียร์ลีก
29/10/2020
แชมร็อค โรเวอร์ส
01:00
เดอร์รี่ ซิตี้
29/10/2020
ฟินน์ ฮาร์ปส์
02:45
เซนต์ แพทริคส์ แอธเลติก
อิตาลี - โคปปา อิตาเลีย
28/10/2020
โตริโน่
20:00
เลชเช่
28/10/2020
กายารี่
20:30
เครโมเนเซ่
28/10/2020
โคเซนซา
21:00
โมโนโพรี
28/10/2020
ชิตตาเดลล่า
21:00
สเปเซีย
28/10/2020
เบเนเวนโต้
22:00
เอ็มโปลี
28/10/2020
เบรสชา
22:00
เปรูจา
28/10/2020
เฮลลาส เวโรน่า
23:00
เวเนเซีย
28/10/2020
เจนัว
23:00
คาตันซาโร่
28/10/2020
โครโตเน่
23:00
สปัล
29/10/2020
ปาร์ม่า
00:00
เปสคาร่า
29/10/2020
ฟิออเรนติน่า
00:00
ปาโดว่า
นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น ยู-20
29/10/2020
Junior Managua U20
03:00
Chinandega U-20
เม็กซิโก - Liga de Expansion
28/10/2020
Cimarrones de Sonora
10:05
Tepatitlan de Morelos
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน
28/10/2020
Atyrau
13:00
SDYUSHOR-8 Nur-Sultan
28/10/2020
Aktobe
13:00
Arys
28/10/2020
Maktaaral
16:00
Kyran Shymkent
28/10/2020
Zhetysu B
17:00
Akademiya Ontustik
28/10/2020
Akzhayik
17:00
Bulat
28/10/2020
Altay
19:00
Ekibastuz
นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น
29/10/2020
CD Junior
06:00
Chinandega
29/10/2020
Jalapa
08:00
Real Esteli
29/10/2020
Juventus Managua
08:00
Managua
29/10/2020
Deportivo Walter Ferretti
09:00
Diriangen
รัสเซีย - PFL. Group 4
28/10/2020
Krylya Sovetov II
16:00
Novosibirsk

ตารางถ่ายทอดสด